The Weeknd และ Swedish House Mafia จับมือกันทำซิงเกิ้ลใหม่ในชื่อ ‘Moth to a Flame’

The Weeknd และ Swedish House Mafia จับมือกันทำซิงเกิ้ลใหม่ในชื่อ 'Moth to a Flame' ข่าวดารา ข่าวบันเทิง บันเทิง ไลฟ์สไตล์ รีวิวหนัง หนังน่าดู TheWeeknd SwedishHouseMafia MothtoaFlame

The Weeknd และ Swedish House Mafia ปล่อยซิงเกิ้ลใหม่ร่วมกัน! โดยซิงเกิ้ลที่ปล่อยออกมามีชื่อว่า “Moth to a Flame” ซึ่งเป็นซิงเกิ้ลแท็กทีมที่คุกรุ่นที่พวกเขาปล่อยเมื่อคืนนี้ ได้รวมเอาสิ่งที่ดีที่สุดของศิลปินทั้งสองเข้าไว้ในเพลงบรรยากาศและภาพยนตร์ที่ไม่คาดคิดซึ่งกลายเป็นซิงเกิ้ลที่ยอดเยี่ยมมารวมไว้ด้วยกัน

The Weeknd และ Swedish House Mafia จับมือกันทำซิงเกิ้ลใหม่ในชื่อ 'Moth to a Flame' ข่าวดารา ข่าวบันเทิง บันเทิง ไลฟ์สไตล์ รีวิวหนัง หนังน่าดู TheWeeknd SwedishHouseMafia MothtoaFlame
The Weeknd และ Swedish House Mafia จับมือกันทำซิงเกิ้ลใหม่ในชื่อ ‘Moth to a Flame’

นอกจากสิ่งที่เหนือเสียงร้องและท่วงทำนองของ The Weeknd ที่ในเพลงจะมีทั้งความเท่ในด้านจิตวิญญาณ ความดาร์ก และหลอนในสไตล์ของ Swedish House Mafia ทำให้ซิงเกิ้ลใหม่นี้กลายเป็นที่ดึงดูดมากๆ ด้วยการนำจังหวะที่เร้าใจอย่างละเอียดและริฟฟ์คีย์บอร์ดที่ส่องประกาย มาสร้างเพลงที่เข้ากับรายชื่อเพลงของทั้งสองได้อย่างลงตัวเป็นการเริ่มต้นของการกลับมาครั้งใหญ่ของ Swedish House Mafia ที่จะได้เห็นอัลบั้มใหม่ “Paradise Again” พร้อมการปรากฏตัวของ Coachella และการทัวร์ครั้งแรกในรอบทศวรรษ

The Weeknd และ Swedish House Mafia จับมือกันทำซิงเกิ้ลใหม่ในชื่อ 'Moth to a Flame' ข่าวดารา ข่าวบันเทิง บันเทิง ไลฟ์สไตล์ รีวิวหนัง หนังน่าดู TheWeeknd SwedishHouseMafia MothtoaFlame
The Weeknd และ Swedish House Mafia จับมือกันทำซิงเกิ้ลใหม่ในชื่อ ‘Moth to a Flame’

Swedish House Mafia เพิ่งเปิดตัวเพลงใหม่เพลงแรกในรอบแปดปี ซิงเกิ้ล “It Gets Better” และ “Lifetime” (หลังที่มีการแสดงเด่นจาก Ty Dolla Sign และ 070 Shake) อัลบั้มที่สาม “Moth to a Flame” กับThe Weeknd ที่กำลังจะมา (อันที่จริงกำลังจะมาในสัปดาห์นี้ ตามโพสต์ของวงในวันอังคาร) เช่นเดียวกับอัลบั้มเต็มที่กำลังจะปล่อยออกมา

สำหรับตารางทัวร์ SWEDISH HOUSE MAFIA 2022 ของ The Weeknd มีตาราง TOUR DATES ออกมาแล้วตามข้อมูลด้านล่างนี้เลย!

The Weeknd และ Swedish House Mafia จับมือกันทำซิงเกิ้ลใหม่ในชื่อ 'Moth to a Flame' ข่าวดารา ข่าวบันเทิง บันเทิง ไลฟ์สไตล์ รีวิวหนัง หนังน่าดู TheWeeknd SwedishHouseMafia MothtoaFlame
The Weeknd และ Swedish House Mafia จับมือกันทำซิงเกิ้ลใหม่ในชื่อ ‘Moth to a Flame’
  • Fri Jul 29 – Miami, FL – FTX Arena
  • Sun Jul 31 – Orlando, FL – Amway Center
  • Wed Aug 3 – East Rutherford, NJ – MetLife Stadium
  • Fri Aug 5 – Toronto, ON – Scotiabank Arena
  • Sun Aug 7 – Montreal, QC – îleSoniq Festival
  • Tue Aug 9 – Boston, MA – TD Garden
  • Wed Aug 10 – Philadelphia, PA – Wells Fargo Center
  • Thu Aug 11 – Washington, DC – Capital One Arena
  • Sat Aug 13 – Chicago, IL – United Center
  • Wed Aug 17 – Detroit, MI – Little Caesars Arena
  • Fri Aug 19 – St Paul, MN – Xcel Energy Center
  • Sun Aug 21 – Denver, CO – Ball Arena
  • Thu Aug 25 – Austin, TX – Moody Center
  • Fri Aug 26 – Dallas, TX – American Airlines Center
  • Sat Aug 27 – Houston, TX – Toyota Center
  • Tue Aug 30 – Phoenix, AZ – Footprint Center
  • Fri Sep 2 – Las Vegas, NV – T-Mobile Arena
  • Sun Sep 4 – San Diego, CA – Pechanga Arena
  • Tue Sep 13 – Vancouver, BC – Rogers Arena
  • Wed Sep 14 – Seattle, WA – Climate Pledge Arena
  • Fri Sep 16 – San Francisco, CA – Chase Center
  • Thu Sep 29 – Manchester, UK – AO Arena
  • Fri Sep 30 – Glasgow, UK – OVO Hydro Arena
  • Sun Oct 2 – London, UK – The O2
  • Thu Oct 6 – Dublin, Ireland – 3Arena
  • Sat Oct 8 – Birmingham, UK – Utilita Arena Birmingham
  • Mon Oct 10 – Paris, FR – Accor Arena
  • Fri Oct 14 – Madrid, Spain – IFEMA Madrid Live
  • Sat Oct 15 – Lisbon, Portugal – Altice Arena
  • Tue Oct 18 – Milan, Italy – Mediolanum Forum
  • Wed Oct 19 – Zurich, Switzerland – Hallenstadion
  • Fri Oct 21 – Krakow, Poland – Tauron Arena
  • Sat Oct 22 – Prague, Czech Republic – O2 Arena
  • Tue Oct 25 – Cologne, Germany – Lanxess Arena
  • Thu Oct 27 – Munich, Germany – Olympiahalle
  • Sat Oct 29 – Antwerp, Belgium – Sportpaleis
  • Mon Oct 31 – Amsterdam, Netherlands – Ziggo Dome
  • Thu Nov 3 – Vienna, Austria – Stadthalle
  • Sat Nov 5 – Frankfurt, Germany – Festhalle
  • Sun Nov 6 – Berlin, Germany – Mercedes-Benz Arena
  • Tue Nov 8 – Hamburg, Germany – Barclaycard Arena
  • Wed Nov 9 – Copenhagen, Denmark – Royal Arena
  • Fri Nov 11 – Oslo, Norway – Telenor Arena
  • Sun Nov 13 – Tampere, Finland – Uros Arena

เครดิตรูปภาพ variety.com

#ข่าวดารา #ข่าวบันเทิง #บันเทิง #ไลฟ์สไตล์ #รีวิวหนัง #หนังน่าดู #TheWeeknd #SwedishHouseMafia #MothtoaFlame

Site Default

Site Default

Leave a Replay